Netlify ya shiga tattaunawar: Netlify app don Slack yanzu a cikin beta
Posted: Mon Dec 23, 2024 9:39 am
Netlify da tambarin Slack
Ba za a sake yin rikici tare da mahaɗar yanar gizo don aika sanarwar da ke aiki a cikin Slack: ƙaddamar da Netlify app don Slack, yanzu yana cikin beta!
Da sauri haɗa filin aikin Slack ɗin ku zuwa asusun Netlify don ci gaba da shafuka akan duk rukunin yanar gizon ku da ayyukan ƙungiyar ku. Aikace-aikacen Slack na hukuma yana gabatar da sabbin nau'ikan shago sanarwar kuma yana ba ƙungiyar ku damar tsara biyan kuɗin ku don biyan bukatun ƙungiyar ku ko ƙungiyar ku. Hakanan zaka iya gayyatar Tambayi Netlify zuwa tashoshi kuma sami tallafin samfur a yatsanka. Ƙara koyo a cikin takaddun ko farawa ta haɗa filin aikin ku .
Alamun dama, ba tare da hayaniya ba
Mun gina Netlify app don Slack don ƙungiyoyin da ke amfani da Slack azaman tushen sadarwar gidansu. Mutane da yawa daban-daban suna da hannu wajen ginawa da kiyaye mahimman gidajen yanar gizon ƙungiyar ku, amma ƙila ba duka suna cikin Netlify yau da kullun ba. Slack app yana kawo wannan aikin zuwa sararin samaniya da ƙungiyar ku ta riga ta raba, yana sauƙaƙa wa kowa don sanin abin da ke faruwa, kamar:
Shin babban fitowar wannan makon ya kai ga samarwa?
Wanene ya juya asirinmu, aka adana a cikin masu canjin yanayi?
Wane ra'ayi ne masu ruwa da tsaki suka raba akan mahallin samfoti na mu?
Ta hanyar shigar da ayyuka cikin waɗannan wuraren da aka raba, ƙungiyar ku za ta iya samun kamfen da sakin aiki daga kofa cikin sauri, tare da kiyaye ma'aunin tsaro na ƙungiyar Netlify da ayyukan ku.
Mun san da farko cewa sanarwar hayaniya na iya zama ciwon kai. Netlify app don Slack yana bawa ƙungiyar ku damar yin rajista kawai ga abubuwan da kuke buƙata, akan ƙungiya ko rukunin yanar gizo, a cikin tashoshi na jama'a da masu zaman kansu masu dacewa.
Akwai nau'ikan sanarwar
Netlify app don Slack yana ba ku damar biyan kuɗi zuwa:
Yankin DNS da abubuwan yanki
Canje-canjen tsarin ƙungiya
Abubuwan da suka faru na zama membobin ƙungiya
Sharhi da batutuwa daga Netlify Drawer, watau ayyuka a cikin Haɗin kai Previews da tura reshe
Sanya canje-canjen yanayi. Kuna iya tace waɗannan abubuwan ta hanyar tura mahallin-misali tace kawai don samarwa-kazalika ta hanyar tura jihar.
Abubuwan da ke canza muhalli
Form ƙaddamarwa
Canje-canjen saitin rukunin yanar gizo
Muna fatan wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai zai taimaka tallafawa mafi mahimmancin ayyukan ƙungiyar ku. Misali, tashar haɓakawa na iya buƙatar wasa-da-wasa kai tsaye, yayin da ƙungiyar tallace-tallacen ku na iya son ci gaba da ci gaba da gabatarwa daga tsarin tsarar jagora. Idan akwai wani abu kuma da kuke son gani, sanar da mu!
Ba za a sake yin rikici tare da mahaɗar yanar gizo don aika sanarwar da ke aiki a cikin Slack: ƙaddamar da Netlify app don Slack, yanzu yana cikin beta!
Da sauri haɗa filin aikin Slack ɗin ku zuwa asusun Netlify don ci gaba da shafuka akan duk rukunin yanar gizon ku da ayyukan ƙungiyar ku. Aikace-aikacen Slack na hukuma yana gabatar da sabbin nau'ikan shago sanarwar kuma yana ba ƙungiyar ku damar tsara biyan kuɗin ku don biyan bukatun ƙungiyar ku ko ƙungiyar ku. Hakanan zaka iya gayyatar Tambayi Netlify zuwa tashoshi kuma sami tallafin samfur a yatsanka. Ƙara koyo a cikin takaddun ko farawa ta haɗa filin aikin ku .
Alamun dama, ba tare da hayaniya ba
Mun gina Netlify app don Slack don ƙungiyoyin da ke amfani da Slack azaman tushen sadarwar gidansu. Mutane da yawa daban-daban suna da hannu wajen ginawa da kiyaye mahimman gidajen yanar gizon ƙungiyar ku, amma ƙila ba duka suna cikin Netlify yau da kullun ba. Slack app yana kawo wannan aikin zuwa sararin samaniya da ƙungiyar ku ta riga ta raba, yana sauƙaƙa wa kowa don sanin abin da ke faruwa, kamar:
Shin babban fitowar wannan makon ya kai ga samarwa?
Wanene ya juya asirinmu, aka adana a cikin masu canjin yanayi?
Wane ra'ayi ne masu ruwa da tsaki suka raba akan mahallin samfoti na mu?
Ta hanyar shigar da ayyuka cikin waɗannan wuraren da aka raba, ƙungiyar ku za ta iya samun kamfen da sakin aiki daga kofa cikin sauri, tare da kiyaye ma'aunin tsaro na ƙungiyar Netlify da ayyukan ku.
Mun san da farko cewa sanarwar hayaniya na iya zama ciwon kai. Netlify app don Slack yana bawa ƙungiyar ku damar yin rajista kawai ga abubuwan da kuke buƙata, akan ƙungiya ko rukunin yanar gizo, a cikin tashoshi na jama'a da masu zaman kansu masu dacewa.
Akwai nau'ikan sanarwar
Netlify app don Slack yana ba ku damar biyan kuɗi zuwa:
Yankin DNS da abubuwan yanki
Canje-canjen tsarin ƙungiya
Abubuwan da suka faru na zama membobin ƙungiya
Sharhi da batutuwa daga Netlify Drawer, watau ayyuka a cikin Haɗin kai Previews da tura reshe
Sanya canje-canjen yanayi. Kuna iya tace waɗannan abubuwan ta hanyar tura mahallin-misali tace kawai don samarwa-kazalika ta hanyar tura jihar.
Abubuwan da ke canza muhalli
Form ƙaddamarwa
Canje-canjen saitin rukunin yanar gizo
Muna fatan wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai zai taimaka tallafawa mafi mahimmancin ayyukan ƙungiyar ku. Misali, tashar haɓakawa na iya buƙatar wasa-da-wasa kai tsaye, yayin da ƙungiyar tallace-tallacen ku na iya son ci gaba da ci gaba da gabatarwa daga tsarin tsarar jagora. Idan akwai wani abu kuma da kuke son gani, sanar da mu!